Có gì mới?

CCU 2020.5.15.14195 Full Cr@ck

NETTD

Thành viên
Thấy mấy anh lớn show hàng crack new nhìn thèm quá, mày mò củng lụm được cái crack xài thử thấy ổn nên share cho ae nào thích hành :D
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Pass:
Hidden content/Nội dung bị ẩn

Bạn phải bình luận mới hiện nội dung ẩn

You need to react to this post in order to see this content.

Attachments

79,4 KB · Đã xem: 0

NetTGK

Thành viên
lại có đồ nghịch, cám ơn chủ thớt nhiều.

NETTD

Thành viên
cái này super máy con rồi cài pnp vga dc ko bạn?.
Mình ko hiểu ý của bạn, nếu có key thì ko cần super để cài pnp gì cả, bật máy lên sever sẽ nhận dòng card rồi tải trên sever luôn, CCU này nó PNP full control panel chẳng cần chỉnh gì cả.

tspks9

Thành viên
Mình ko hiểu ý của bạn, nếu có key thì ko cần super để cài pnp gì cả, bật máy lên sever sẽ nhận dòng card rồi tải trên sever luôn, CCU này nó PNP full control panel chẳng cần chỉnh gì cả.
cái này mai mốt nếu mình thêm phần cứng như vga mới vào thì phải đăng ký lại acc trial rồi tải pnp card mới. ý mình là nếu mà mình mở super ra rồi cài driver vào luôn nó nhận card mới luôn mình khỏi cần đăng ký trial nữa ấy.

NETTD

Thành viên
cái này mai mốt nếu mình thêm phần cứng như vga mới vào thì phải đăng ký lại acc trial rồi tải pnp card mới. ý mình là nếu mà mình mở super ra rồi cài driver vào luôn nó nhận card mới luôn mình khỏi cần đăng ký trial nữa ấy.
Nếu đã cài driver VGa thì đâu cần xài PNP làm gì, vì CCU này nó ko getting như icafe9

tspks9

Thành viên
Cài Driver cho khỏe củng được, Pnp của nó khi mình gộp image nó k nhận Pnp, mở super ra đóng lại nó mới nhận.
ùm bạn, mình mới đăng ký acc thử, login vào giờ chép rack vào nó cũng còn dính tài khoản trial chứ ko rack dc.

Top Bottom