Có gì mới?

CẦN XIN BẢN GHOST WIN 7 64 BIT CHO GAME

thienbao88

Thành viên
Tình hình là dàn máy mình còn xài ổ cứng hệ điều hành win xp nay muốn chuyển sang win 7 64 bit các bác CPN nào có bik bản nào xài ngon thì cho mình xin. xin cảm ơn

anhtuanqb

Thành viên
Main giga H61 cpu G860 Ram 4gb card GT 730 2 GB DDR5
với cấu hình này chỉ cần 1 con h81 là chạy botrom được sao ko lên đi mà cứ hdd vậy, nếu ko lên thì chỉ cần 1 bản win không cài gì ngoài driver và các phần mềm bổ trợ cho game là được, phienbanmoi.com đầy

dientu4000

Thành viên
Tình hình là dàn máy mình còn xài ổ cứng hệ điều hành win xp nay muốn chuyển sang win 7 64 bit các bác CPN nào có bik bản nào xài ngon thì cho mình xin. xin cảm ơn
Nếu cùng 1 cấu hình thì cài win + driver xong, rồi tạo bản ghost, coppy qua các máy khác, ghost lại là xong chứ có gì khó đâu bác.

jonnypham

Thành viên
Sorry bạn, mình nhớ nhầm, bản Ghost H61 của mình là bản XP bạn ơi, hok có bản Win 7. Bạn có thể tải về các bản Ghost của VNG tại đây xài cho dàn máy nhà cũng Ok nhé

MinhDang

Thành viên
Bản win 7 của ông VNG mình ghost toàn lỗi dù đã download lại trên 2 host fshare và 4share rất nhiều lần. Bản xp thì ok. Có bác nào bị giống mình kô. Do bản ghost ấy lỗi hay do mình?? Ghost đến 12% là lỗi ngay.

thienbao88

Thành viên
Bản win 7 của ông VNG mình ghost toàn lỗi dù đã download lại trên 2 host fshare và 4share rất nhiều lần. Bản xp thì ok. Có bác nào bị giống mình kô. Do bản ghost ấy lỗi hay do mình?? Ghost đến 12% là lỗi ngay.
Bản Ghost đó lỗi bạn ơi hôm trước vào dowload xong ghost máy dính chưởng phải tìm bản khác bên phienbanmoi.com

vanhocdoan

Thành viên
Ghost thì kiếm bảng No Soft & No Driver thì sẽ tốt hơn trên google đầy ra . nhưng ghost chỉ tốt khi mình tự tạo ra để phục vụ cá nhân, chứ bạn dùng bảng ghost của người khác thì khó mà đòi hỏi tốt được chưa kể đời ít ai cho không biếu không bạn lắm , không ai đảm bảo các bảng ghost đó có khuyến mãi bạn thêm vài con sâu nữa .

MinhDang

Thành viên
Ghost thì kiếm bảng No Soft & No Driver thì sẽ tốt hơn trên google đầy ra . nhưng ghost chỉ tốt khi mình tự tạo ra để phục vụ cá nhân, chứ bạn dùng bảng ghost của người khác thì khó mà đòi hỏi tốt được chưa kể đời ít ai cho không biếu không bạn lắm , không ai đảm bảo các bảng ghost đó có khuyến mãi bạn thêm vài con sâu nữa .
VNG mà cho thêm vài con sâu thì ng ta đốt mất cty họ bạn ơi. Do chủ phòng nét xài CSM mà nếu nó cung cấp bản ghost bậy thì uy tín VNG còn đâu???
Bản ghost có ổn định hay kô do ng làm ra nó. Đến bây giờ chưa có một minh chứng nào nói bản ghost xài kô tốt bằng tự cài. Nhiều khi tự cài còn thua bản ghost nữa á. Bản thân mình vẫn ƯU TIÊN dùng ghost cho nhanh và sử dụng thấy cũng ngon phết. Tìm được bản ghost ổn và an toàn thì khó, chứ bản Ghost bình thường thì đầy rẫy trên Google.

vanhocdoan

Thành viên
VNG mà cho thêm vài con sâu thì ng ta đốt mất cty họ bạn ơi. Do chủ phòng nét xài CSM mà nếu nó cung cấp bản ghost bậy thì uy tín VNG còn đâu???
Bản ghost có ổn định hay kô do ng làm ra nó. Đến bây giờ chưa có một minh chứng nào nói bản ghost xài kô tốt bằng tự cài. Nhiều khi tự cài còn thua bản ghost nữa á. Bản thân mình vẫn ƯU TIÊN dùng ghost cho nhanh và sử dụng thấy cũng ngon phết. Tìm được bản ghost ổn và an toàn thì khó, chứ bản Ghost bình thường thì đầy rẫy trên Google.
Đấy là tư tưởng của bạn còn tự cài ISO mà thua Ghost thì xem trình =)), còn CSM á bạn tưởng nó tốt lành cho Free bạn chắc . Thằng nào làm việc ở CSM dám đứng ra mạnh miệng bảo rằng các sản phẩm của CSM hoàn toàn sạch ? Dân công nghệ nó cười vô mặt cho . Bản thân cái CSM Biling là một con sâu khổng lồ rùi đó bạn , chẳng qua bạn chấp nhận sử dụng để nó thu lập toàn bộ thông tin của bạn lẫn khách bạn để đổi lại nhu cầu của bạn .

MinhDang

Thành viên
Giờ nghĩ cài bằng iso thì olala, muốn ngủ luôn cho rồi.

Top Bottom