Có gì mới?

Hỏi Cần tool fix bớt quảng cáo của CSM

atulas1989

Thành viên
Như tiêu đề Anh em trong froum có ai biết phần mềm nào fixx bớt quảng cáo của CSM không...
Nó chiếm tài nguyên ram nhiều quá..
Mấy game vớ vẫn không ai chơi cứ nhảy lên hàng ưu tiên..Game liên minh or fifa or CF thì nó để tít ở dưới cùng...
Cần sự giúp đỡ của mọi người có menu nào tiện dụng share cho mình với nhé..
Thanks all !!!

trucemnguyen

Thành viên
Đúng là quá nhiều quảng cáo, cũng mong vng gỉam bớt.
csm click thì nặng quá....

dunghoi

Thành viên
dùng CSMboot thật đấy nhưng xin lỗi các ông VNG : "Game của các ông tầm này tuổi gì mà đòi so sánh với LOL vs FO3?!!!"

vanhocdoan

Thành viên
Cuộc đời không ai cho không gì cả các thánh dùng đầu óc kinh tế một chút để hiểu vấn đề , người ta dùng nguồn lực rất lớn để phát triển sản phẩm ,CSM là công cụ để họ quảng cáo , và nó được cung cấp miễn phí đến người dùng. Khi bạn cài CSM bạn có đọc những thỏa thuận đôi bên không hay là cứ nhấm mắt mà Next và Next . Nếu bạn là họ bạn bỏ một đống tiền để phát triển sản phẩm sau đó lại quảng cáo dùm đối thủ , đưa đối thủ lên đầu hay không ?
Đúng là các hiện tại của VNG chẳng game nào Hot bằng các game quốc tế như LOL nhưng hiện tại ở Việt Nam lợi nhuận từ game Online vẫn đứng đầu , trong kinh doanh kẻ nào tạo ra lợi nhuận càng nhiều thì kẻ đó chiến thắng .
Không thít quảng cáo thì đừng dùng chùa kiếm sản phẩm thu phí mà dùng ./.

tht208

Thành viên
miễn phí và thu phí đều có cái giá trị riêng của nó , một triết lý ai ai cũng hiểu mà Bác :D, các Bác biết thu tiền để sống còn VNG thì sao? Họ không cần trả tiền lương cho nhân viên , không trả tiền cho mọi chi phí để vận hành một công ty lớn như vậy à . Bác nào không thích CSM click nặng hay quảng cáo nhiều thì dùng một menu game khác cho khách sử dụng . còn CSM Click thì đừng cho khởi động chỉ khách nào cần code hay quà tặng thì tự nhấn vào! Bác nào ném gạch thì em xin nhận hết :rolleyes:

325netkg

Thành viên
có gì mà các bác căng thẳng.. Cứ vào disable cái CSM Click đi.. Rồi sent to game ra Desktop là xong :D

không có gì cho không ai bao giờ
xài hàng free thì đừng đòi hỏi
đã đòi hỏi thì đừng xài free

giang200491

Thành viên
Như tiêu đề Anh em trong froum có ai biết phần mềm nào fixx bớt quảng cáo của CSM không...
Nó chiếm tài nguyên ram nhiều quá..
Mấy game vớ vẫn không ai chơi cứ nhảy lên hàng ưu tiên..Game liên minh or fifa or CF thì nó để tít ở dưới cùng...
Cần sự giúp đỡ của mọi người có menu nào tiện dụng share cho mình với nhé..
Thanks all !!!
ngoài lề xíu nhé các bác, bác nào biết cài csm3x cài giùm e với

Top Bottom