Có gì mới?

Hỏi Cần ae tư vấn và cài đặt pfsense có phí!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NETTD

Thành viên
Như trên, e đag dùng pcmodem pfsense và dùng gói 60mb vnpt hiện e muốn bắt thêm gói mạng vt 30mb nửa để sau này hạ gói vnpt xuống 30mb gộp lại cho kinh tế. Nhưng gọi vt họ bảo nay chỉ bắt gpon và e kêu chuyển bridge để e dùng modem khác thì kỹ thuật kêu ko được.
A/E nào có cách nào để làm ko nhỉ? Mạng mẽo thì em ko rành ai hỗ trợ giúp em với ạ!

neski

zero.theworkpc.com
đag dùng pcmodem pfsense và dùng gói 60mb vnpt hiện e muốn bắt thêm gói mạng vt 30mb nửa để sau này hạ gói vnpt xuống 30mb gộp lại cho kinh tế.
Đúng là cộng gộp băng thông được. Nhưng kèm theo nó gồm khá nhiều vấn đề. Em nghĩ bác không làm được đâu

NETTD

Thành viên
Đúng là cộng gộp băng thông được. Nhưng kèm theo nó gồm khá nhiều vấn đề. Em nghĩ bác không làm được đâu
:lik Hà Thanh Thương hỏi bác này xem như thế nào...
Hihi em là chính xác em không làm được mới hỏi xem các anh có cách nào làm được không đó mà. pfsense củng người ta setup chứ em chỉ kinh doanh không phải thợ nên ko rành.

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
1 Số gói cước và 1 số Modem Gpon của Viettel ko thể nào bridge được.Bạn có thể cung cấp thêm thông tin là bạn khu vực nào,và modem Gpon model là bao nhiêu.Thân!

NETTD

Thành viên
1 Số gói cước và 1 số Modem Gpon của Viettel ko thể nào bridge được.Bạn có thể cung cấp thêm thông tin là bạn khu vực nào,và modem Gpon model là bao nhiêu.Thân!
Hiện e mới gọi hỏi thông tin chưa bắt a, em ở khu vực miền trung ( Phú Yên ) họ bảo là dùng modem 60678 gì đó thì phải. Không biết em có nghe nhầm không nửa!

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
chưa kéo thì chả biết được gì. hỏi cũng vậy. khi nào kéo xong thì hãy hỏi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom