Có gì mới?

Hỏi Cách fix 1 số vấn đề lặt vặt trong LOL

Minh Quyền

Thành viên
Chả là phòng máy em có mấy chuyện trục trặc với ông lol này nên nhờ các anh các bác các chị hảo tâm chia sẻ vài cách trị.
1. Lỗi Alert Security

2. Lỗi load game rất lâu:

Các bác các anh các chị cho em vài cách trị với ạ./

dunghoi

Thành viên

hjep

Moderator
Lỗi 1: Alert Security liên quan đến lỗi 2, fix lỗi 1 nhiều cách lắm, thường do sai ngày giờ ( định dạng ngày tháng). Còn không làm lại image nha bác, trước e cũng bị lỗi này làm đủ thứ cách chả được, làm lại image mới hết

vanhocdoan

Thành viên
Cái này là do lỗi Win ấy trên Google có nhiều cách trị . Tôi nhớ 1 lần máy khách gặp lổi này. Bạn xem máy bạn có nhận đĩa mềm không.Nếu có thì Disable cổng đó từ Manager . Hoặc từ Bios thử xem nhé .

Minh Quyền

Thành viên
Em cứ phải mở sp để install cái alert đó nhưng vài ngày lol nó cập nhật phiên bản lại bị lại.

zbiffz

Năng động
lỗi 1 - Thì cài qa win7 sẽ hết.. còn XP thì ăn hành dài dài sau mỗi lần update game.
lỗi 2 - Nếu bị trong hôm này là do Máy Chủ Liên Minh bảo trì :)

haolee

Thành viên
Mình cũng bị như bác, vừa mới fix xong. Cốt là mình có 2 đường truyền viettel và vnpt. Gắn đường vnpt thì vô ngọt, còn vịt teo thì bị lỗi y như bác. Mình truy cập modem vịt thì thấy ngày giờ trên đó sai, cập nhật đúng ngày giờ lại đã hết lỗi. Hy vọng giúp được bác!

thanhnhan178

Thành viên
từ ie8 trở xuống là bị hết, chịu khó song chung với lũ....

yanztran

Thành viên
Hỏi người khác thì tiếp thu. Đúng ghi nhận, sai thì cho qua. Hỏi mà nói móc méo như vậy mai mốt hỏi ai đâu mà chỉ nửa.

Top Bottom