Có gì mới?

Hỏi Các bác giúp em vấn đề bàn phím với ạ

junesun89

Thành viên mới
chẳng là em đang mở 1 quán net. em đang định dùng bộ bàn phím cơ của razor . nhưng em đang băn khoăn vì chi phí đắt mà không biết bàn phím đấy lắp quán net liệu có bền không nữa. có bác nào lắp phím cơ rồi chuyển cho em ít kinh nghiệm với. em xin cảm ơn

làm nét nếu giá < 5k khuyên bạn ko nên dùng bàn phím cơ, vì đầu tư tốn kém nhưng game thủ nó phá thì chẳng mấy mà tàn :D

thanhtuan0510

Thành viên
chắc định hút hết khách khu vực hay sao mà đầu tư tới phím cơ dữ vậy

hieutu007

Thành viên
chẳng là em đang mở 1 quán net. em đang định dùng bộ bàn phím cơ của razor . nhưng em đang băn khoăn vì chi phí đắt mà không biết bàn phím đấy lắp quán net liệu có bền không nữa. có bác nào lắp phím cơ rồi chuyển cho em ít kinh nghiệm với. em xin cảm ơn

Nếu phòng Net nhà bạn hướng tới phòng Net cao cấp thì đầu tư phím Cơ. Còn nếu chỉ đơn giản là tạo khác biệt so với đối thủ cạnh tranh thì nên dùng phím giả cơ. Loại giả cơ tâm 400-700K đem lại cảm giác gõ cũng rất tốt nhé. Nhà mình dùng phím R8 1818 giả cơ, giá khoảng 400K gõ ngon, khách thích lắm. Bạn có thể tham khảo thông tin về trên Web của loại phím R8 1818/1815 này nhé.

junesun89

Thành viên mới
dạ cái em hỏi là độ bền ấy ạ. ví dụ đắt nhưng bền thì mình vẫn cố. chỉ sợ hay hỏng ....

vanhocdoan

Thành viên
Bàn phím cơ là hàng cao cấp đa phần đều bão hành 12 tháng trở lên , vấn đề là tìm nơi cung cấp linh kiện uy tính và thuận lợi trong việc bảo hành mà thui. Nết bảo hành có hư thì vẫn sữa được , nếu chết nút nào thì thay nút đó thui .

Nếu phòng Net nhà bạn hướng tới phòng Net cao cấp thì đầu tư phím Cơ. Còn nếu chỉ đơn giản là tạo khác biệt so với đối thủ cạnh tranh thì nên dùng phím giả cơ. Loại giả cơ tâm 400-700K đem lại cảm giác gõ cũng rất tốt nhé. Nhà mình dùng phím R8 1818 giả cơ, giá khoảng 400K gõ ngon, khách thích lắm. Bạn có thể tham khảo thông tin về trên Web của loại phím R8 1818/1815 này nhé.
Phòng của bạn dùng phím này được lâu chưa ? độ bền thế nào bạn ơi , mình nghe nói phím này các nút ấn cảm giác nút nặng , nút nhẹ đúng ko bạn ?

junesun89

Thành viên mới
bảo hành nhưng hình như bảo hành đổi chỉ khi không bị sao thôi bác ạ, còn bàn phím mà có nốt tàn thuốc chắc gì nó đã cho đổi

vanhocdoan

Thành viên
bảo hành nhưng hình như bảo hành đổi chỉ khi không bị sao thôi bác ạ, còn bàn phím mà có nốt tàn thuốc chắc gì nó đã cho đổi
Vậy cũng phát biểu cho được bạn bán Táo người ta mua đem về cắn nửa trái song đem đổi bạn trái khác , bạn có chấp nhận hay không o_O?

Top Bottom