Có gì mới?

Hỏi Các bác cho em hỏi về i9 crack và gcafe update game server 3.0

ndbinh

Thành viên
Em chạy win 2019( cài tay). Cài i9 crack ok. Em có cái game update server 3.0 cũ. Em định chạy lại nó. Mà cứ cài lại là thi thoảng nó dump server. Em thử thay ssd khác cài lại từ đầu . Vẫn dính . Em xin hỏi 2 đồng chí icafe9 cr 9.1.5 và cyberbootViet 3.0 có chạy được chung vs nhau không ạ . Có thủ thuật gì để 2 cái đó không xung không ạ . Em đính kèm 1 ảnh bị dump bên dưới . Mong các bác giúp em với ạ

Attachments

1,1 MB · Đã xem: 0
Địa điểm
Bình dương
CyberBootviet và i9 là 2 thằng bootrom , muốn dùng thằng này thì phải tắt thằng kia đi. không chạy chung được . Còn cái Update 3.0 thì chạy cùng được nha

ndbinh

Thành viên
Bản portable này em chạy nó ra chữ với ký tự lung tung không được rùi bác ơi
CyberBootviet và i9 là 2 thằng bootrom , muốn dùng thằng này thì phải tắt thằng kia đi. không chạy chung được . Còn cái Update 3.0 thì chạy cùng được nha
Em chạy cái update không thôi đó :( hiu hiu . không biết có xung services hay là ip gì không . bó chiếu toàn tập
...... Đợi chờ là hạnh phúc .

Địa điểm
Bình dương
Nếu chạy portable thì k xung được. Nhưng nghe nói trên bài ghi có cái CyberbootViet nên nghĩ 2 thằng đó xung đột thôi . Cái up 3.0 nó không dính dáng gì tới cái boot hết ráo

ndbinh

Thành viên
Bác nào đã cài 2 đồng chí này giúp em với . Hic híc. Trong folder cài Gameupdate gcafe. Em thấy có phần ánh xạ ổ E-E. Em xóa cái E-E đi rồi. Nhưng em để ý ổ wb ko ghi dữ liệu. Có liên quan j không ạ

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Bác nào đã cài 2 đồng chí này giúp em với . Hic híc. Trong folder cài Gameupdate gcafe. Em thấy có phần ánh xạ ổ E-E. Em xóa cái E-E đi rồi. Nhưng em để ý ổ wb ko ghi dữ liệu. Có liên quan j không ạ
Gửi em ultra em vào làm cho bác.

ndbinh

Thành viên
Gửi em ultra em vào làm cho bác.
Thanks bác. Em vừa nghịch ngu. Uninstall icafe xong ko hiểu như thế nào xóa luôn folder cyber upgame rồi. Giờ gọi lại gcafe xem nó cấp lại ko đã. :(( e tiếc cái Cig còn hạn thôi. Chứ ko quay tay luôn. Em 2 quán 1 quán em quay tay rồi

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Thanks bác. Em vừa nghịch ngu. Uninstall icafe xong ko hiểu như thế nào xóa luôn folder cyber upgame rồi. Giờ gọi lại gcafe xem nó cấp lại ko đã. :(( e tiếc cái Cig còn hạn thôi. Chứ ko quay tay luôn. Em 2 quán 1 quán em quay tay rồi
Tìm lại file barserver của Gcafe console, id với pass nằm ở đấy hết mà bác. Thường thì kĩ thuật gcafe sẽ có backup file đấy

ndbinh

Thành viên
Combo thêm cái ảnh nó báo như thế này . Em đã thử cài lại win . Cài lại Image. Thay nguồn. Thay SSD Image , SSD Win. SSD cache....... Vệ sinh ram ,cpu các kiểu. Có lẽ nào do bản win vs Image không ạ các bác ( em đã cài 1 quán khác cùng Image và win). Chả nhẽ đi mua thêm con main nữa thay nốt main cpu :((

Top Bottom