Có gì mới?

Hỏi Các bác cho em hỏi là 15-20pc lên dùng gói mạng bao nhiêu và dùng nhà mạng nào ổn định

bom1994

Thành viên
như tiêu đề em sắp mở phong net nho nhỏ tầm 15 đến 20pc còn đang tham khảo...các bác cho em hỏi lên dùng gói mạng bao nhiêu mb và lên dùng nhà mạng nào ổn định...vnpt thì các bác đừng tư vấn nhé...em không dùng vnpt ^^

net_cui_tan

Thành viên
không dùng vnpt thì ở chỗ bác còn nhà mạng nào thì dùng mạng đó hỏi làm gì nữa, còn gói nhiu mb thì tuỳ 25-34-45mb

bom1994

Thành viên
em ở quê lên muốn hỏi xem là dùng bao nhiêu mb là đủ 15pc ấy ạ...chỗ em có FPT và Viettel em muốn tham khảo xem nhà mạng nào chăm sóc khách tốt hơn thôi

anhbakhiablu1122

Thành viên
em ở quê lên muốn hỏi xem là dùng bao nhiêu mb là đủ 15pc ấy ạ...chỗ em có FPT và Viettel em muốn tham khảo xem nhà mạng nào chăm sóc khách tốt hơn thôi
34 m viettel bac nhe. 4nam nay 16 may chua bi gi ve mang, ma con chia mang cho 3nha lan can sai gia dinh nua. 3q lmht cf fifa bao lag youtube 1080 load vo tu

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
15 PC dùng gói FTTH 25MB của Viettel là ổn, 300k/ tháng.

Trần Đăng Khoa

Năng động
Nhớ ngày trước có 1 thời gian cứ 10h là mạng cáp quang bị cắt, mình đăng kí 1 gói adsl 250k cho tụi nó chơi đêm, ban ngày quên ko đổi gói mà 25 máy tụi nó vẫn chơi bình thường ko kêu ca gì, tận tới lúc có mấy thằng ra tải nhạc kêu chậm mới nhớ ra là chưa đổi gói. Cho nên chủ yếu mạng ổn định là okie, gói nào cũng được hết, FPT thì ko nên chơi, mạng của nó lúc dùng được thì dùng rất ngon, nhưng thỉnh thoảng lại mất cả tiếng, bực lắm.

bom1994

Thành viên
Nhớ ngày trước có 1 thời gian cứ 10h là mạng cáp quang bị cắt, mình đăng kí 1 gói adsl 250k cho tụi nó chơi đêm, ban ngày quên ko đổi gói mà 25 máy tụi nó vẫn chơi bình thường ko kêu ca gì, tận tới lúc có mấy thằng ra tải nhạc kêu chậm mới nhớ ra là chưa đổi gói. Cho nên chủ yếu mạng ổn định là okie, gói nào cũng được hết, FPT thì ko nên chơi, mạng của nó lúc dùng được thì dùng rất ngon, nhưng thỉnh thoảng lại mất cả tiếng, bực lắm.
cám ơn bác đã góp ý...chắc em sẽ dùng viettel

Top Bottom