Có gì mới?

CẢM NHẬN LẦN ĐẦU VỀ CCU

nightangel

Thành viên
Cảm giác lần đầu của em với CCU là phấn khích như từ androi chuyển qua iphone vậy.

Ưu điểm: Giao diện sạch sẽ, gọn gàng, trang nhã, đặc biệt dung lượng rất nhẹ nhàng.

Điểm yếu: Gộp điểm ảnh rất lâu, ít người sử dụng nên muốn tinh chỉnh gặp khó khăn (ví dụ như muốn chỉnh cache game, wb… mà không biết chỉnh sao do em không chơi game).

Các bác đã trả qua cho em hỏi: Máy em i3 6100, ram 48G, ổ win 120G, ổ game 1T, ổ WB 500G thì chỉnh làm sao cho tối ưu ạ?

Cám ơn anh nhorung đã chia sẻ image rất tuyệt, cám ơn các bác đã quan tâm!

Attachments

• Screenshot (3).png
    Screenshot (3).png
    2,2 MB · Đã xem: 0

nightangel

Thành viên
Cảm giác lần đầu của em với CCU là phấn khích như từ androi chuyển qua iphone vậy.

Ưu điểm: Giao diện sạch sẽ, gọn gàng, trang nhã, đặc biệt dung lượng rất nhẹ nhàng.

Điểm yếu: Gộp điểm ảnh rất lâu, ít người sử dụng nên muốn tinh chỉnh gặp khó khăn (ví dụ như muốn chỉnh cache game, wb… mà không biết chỉnh sao do em không chơi game).

Các bác đã trả qua cho em hỏi: Máy em i3 6100, ram 48G, ổ win 120G, ổ game 1T, ổ WB 500G thì chỉnh làm sao cho tối ưu ạ?

Cám ơn anh nhorung đã chia sẻ image rất tuyệt, cám ơn các bác đã quan tâm!
À, xin lỗi. Em rất cảm ơn bản CCU của bác NETTD ạ!

katuso

Thành viên
Phòng máy có nhiều cấu hình, nhiều card có xài chung 1 Images được ko bác, có kén giống Icafe ko?

nightangel

Thành viên
Cảm nhận boot nhanh hơn nhưng hình như kén cấu hình hơn (em chỉ mới test có 1 ngày)
Trên này có file cài đặt của bác NETTD chia sẻ đó, bác tải về trải nghiệm đi (cài đặt rất dễ nếu có chút hiểu biết về icafe)

nightangel

Thành viên
Bác NETTD có thể chỉ giúp em về file lưu cấu hình của CCU được không ạ? Xin cảm ơn!

Phúc Lê

Năng động

Attachments

141,9 KB · Đã xem: 0

nhorung

Điều hành chính
Phiên bản beta CCU :
[2021.11.23] Mô tả về bản cập nhật "Google dịch"
chức năng chính :
hoàn toàn tương thích với hệ thống win11
tăng tính năng tự động tải xuống trò chơi phổ biến
tăng tự động đánh thức khách hàng để chỉ định chức năng nhân bản
tăng trong phạm vi chỉ định của các tính năng cân bằng tải IP
Link tải : https://static.yungengxin.com/Soft/Download/Standard_x64_2021.11.15.16208.zip
Trang chủ CCU Diskless : :lik 成都领沃_云更新官方网站

Top Bottom