Có gì mới?

Chia sẻ cách chỉnh lỗi fo3 giật lag, máy cấu hình thấp

Lê Chung Hiếu

Thành viên
mình cũng còn thuộc dạng tay mơ, nhưng cũng đam mê máy cái game garena nên cũng rành để chỉnh bớt dựt lag, mong ae đừng ném đá
graphics.ini
link download graphics.ini
các bác cứ download về xong rồi bỏ vào thư mục fo3 trên sever hay máy trạm để thử cũng được
\FIFA Online 3\GameData\Apps\FO3VN ( Có thể các bạn sẽ khác mình)
\FIFA Online 3\GameData\Apps\FO3VN
bỏ vào 2 thư mục trên nếu đụng file thì coppy file cũ đem đi cất, còn nếu không đụng thì cứ để đó ks hết
file trên là của mình coppy từ game mình đang chơi

lỗi win 10 không chơi được fo3 hay bị dựt lag fo3 thì xem kế tiếp mình đăng nhé :)

Có sửa bởi điều hành viên:

anhdaudau87

Thành viên
nói thật là bạn chia sẻ là rất tốt, nhưng cái bạn chia sẻ là những cái mà ai cũng biết rồi. Bạn muốn mất khách thì cứ để 800x600 để khách đeo kính núp chơi.
-Còn bài viết tối ưu Win 10 thì bạn cũng nên để cái nguồn vào, đi copy trá hình như vậy ko tốt đâu.

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
nói thật là bạn chia sẻ là rất tốt, nhưng cái bạn chia sẻ là những cái mà ai cũng biết rồi. Bạn muốn mất khách thì cứ để 800x600 để khách đeo kính núp chơi.
-Còn bài viết tối ưu Win 10 thì bạn cũng nên để cái nguồn vào, đi copy trá hình như vậy ko tốt đâu.

1 ) Rất cảm ơn sự góp ý của bạn nhưng chủ tóp vì tinh thần mới chia sẻ nếu bạn biết rồi thì để những người cần họ dùng !
2) Bài mà bạn nói : Chia sẻ - Chỉ cần 5 tinh chỉnh nhỏ này, Windows 10 sẽ trở thành hệ điều hành chơi game tốt nhất .Cuối bài chủ top có ghi rõ nguồn : Nguồn : genk.vn có lẽ bạn nhìn không kỹ
Một lần nữa thay mặt chủ top xin cảm ơn những góp ý của bạn

Lê Chung Hiếu

Thành viên
tks bác :)

bác nên đọc kỹ nhìn rõ :)

Top Bottom