Có gì mới?

Chia sẻ Cần chia sẻ về game pubg pc

mr.hoàng phong

Năng động
- Các bác cho em hỏi vấn đề em băn khoăn bấy lâu là: Sắp tới e lắp phòng game chơi được pugb pc mà em không hiểu tài khoản mình mua về cài sẵn vào máy hay khách ai có tài khoản họ tự chơi. Khu em thì chắc chúng nó không có tiền đầu tư mua tài khoản rồi mà em lại muốn quán mình chơi game đấy , theo các bác em nên giải quyết vấn đề này thế nào cho hợp lý .

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Ai chơi tự nhập vô mà chơi, "giàu có" thì mua luôn cho khách. Mà game này đang rớt thảm, đầu tư máy cũng tốt, nhưng vì game này đầu tư là không đáng.

Địa điểm
Bình dương
Nếu có điều kiện thì mua về cho khách thuê hoặc free tùy chủ net . Còn thằng nào k muốn chung chạ thì tự mua .

mr.hoàng phong

Năng động
Ai chơi tự nhập vô mà chơi, "giàu có" thì mua luôn cho khách. Mà game này đang rớt thảm, đầu tư máy cũng tốt, nhưng vì game này đầu tư là không đáng.
Thực sự em vừa thanh lý dàn net cũ rồi, cũng chẳng yêu gì nghề net này nữa nhưng hoàn cảnh ở nhà nuôi 2 con nhỏ nữa cũng ko đi xa đâu kiếm việc khác làm được nên đành tính làm dàn khác về kiếm đồng rau cháo nuôi con . Và không làm gì rảnh quá đi chơi tối ngày em cũng chán lắm :(

mr.hoàng phong

Năng động
Nếu có điều kiện thì mua về cho khách thuê hoặc free tùy chủ net . Còn thằng nào k muốn chung chạ thì tự mua .
Giờ làm dàn bình dân quá cũng không có gì khác biệt em muốn làm dàn ok tí gọi là cao cấp so với ở quê. Mà làm dàn ngon ko có game gì ngon ngon tí chỉ có liên minh , đột kích thì lại phí phạm quá . Tính làm dàn ngon và mua tài khoản về cho cài sẵn vào máy cho chúng nó chơi, pubg không mới nhưng quê em thì lâu nay nghe nói là nhiều chứ chúng nó cũng chưa được chơi. :-p

Top Bottom