Có gì mới?

Chia sẻ BQT Sự Kiện Diễn đàn CPN Chia Buồn và Đưa Tiễn Anh NETTHUY.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phamtuan007

Thành viên
Cảm ơn mấy ae đã thu xếp tới thắp cho chú Thủy nét nhang về cõi vính hằng, e ở xa ko tới được, trong lòng buồn quá !

Netsinbad

Thành viên
Xin chia buồn cùng gia đình anh! Yên nghĩ anh nhé!:(:(

ducminhtcag123

Thành viên
ra đi còn quá trẻ, hết sức thương tiếc anh, mong anh ra đi yên lòng, thành thật chia buồn cùng gia đình anh.

nhim

Thành viên
Xin Chân Thành Cúi Đầu Tiễn Đưa Một Đồng Nghiệp Về Cõi Vĩnh Hằng.
Cầu Mong Cho Linh Hồn Anh Mau Siêu Thoát

nghiemphuc1234

Thành viên
Xin chia buồn cùng gia đình anh. Mong gia đình sớm bình tâm vượt qua.

linhphukien1818

Thành viên mới
CTY MÁY TÍNH VỮNG MẠNH KÍNH VIẾNG
2 anh em quen chưa đến một năm
Đợt đầu tiên anh gọi điện thoại hỏi mua phím motospeed K40 và lót chuột nói chuyện một lúc anh bảo giao trước 17h30 65c phím K400 và 110c lót chuột Tyloo
...Em vẫn nhớ đợt đó em giao hàng cùng 1 anh giao vận đến Cầu Ngọc Hồi ngồi uống nước mía một lúc rồi quay lại ...đợt đó em giao hàng cho anh bị ngã rách quần đấy,,,Lần thứ 2 anh em mình gặp nhau ở Mekongmail 24 Tương Mai ...Anh bảo đi đâu anh cũng gặp chú...Lần thứ 3 anh qua cty em lấy thêm phím em không có ở cty xong anh gọi điện trêu anh không qua lấy được hẹn chú khi khác......có một lần 1 phím bị lỗi anh lậc đít lên màu đen mà các con khác toàn màu đỏ ...anh gọi điện lên bảo chú bán đồ bảo hành về cho anh ak...Em không bao giờ làm chuyện đó anh lấy đợt đó có phím dính vào lô hàng trước...nói mãi anh mới hiểu....Thế mà nay nghe tin quá sốc ...anh em game net biết anh đều sốc...Trưa nay em không tin...không tin..không tin..gọi điện thoại cho anh Thủy -Quốc Oai xác nhận lúc anh Thủy bảo bị cảm em ớ người ra mất gần 10s để trấn tĩnh lại....
Tối đi làm về anh phi xe máy xuống...sự thật phũ phàng...
...Mẹ anh thì nói với em nó bị cảm khoảng 3h-4h sáng ..
...Anh trai anh và chị dâu bảo đưa con về...phải bắt taxi về cho cháu gặp mặt chú nó lần cuối...
...Em và nhiều anh em game net...anh em quen nhau qua mạng đều buồn ...đều buồn...đều tiếc ..anh ạ ...học sinh chơi ở quán đều quý anh...Bio em chẳng biết nói gì ...Chúc anh an nghỉ anh nhé. Người Quan Sát Trần Nam Thủy

Em tiễn anh một đoạn
Hẹn kiếp sau anh em mình vẫn là anh em

P/s : Sáng nay gặp anh Vịnh, anh Thảo và một anh nữa không biết tên đưa tiễn anh Thủy một đoạn...

nrtoto

Thành viên
cuộc đời không biết trước được điều gì ! cậu ấy còn đang có dự định cho năm mới mà bây giờ đã khuất rồi . cầu chúc cho linh hồn cậu an nghĩ và thanh thản

thanhhung_1986

Thành viên
Xin chia buồn cùng gia đình người bạn người đồng nghiệp bằng tuổi :(

Sự Kiện CPN

Điều hành chính
Việc đã qua... BQT Sự Kiện đóng Topic. Xin trân trọng tấm lòng của các thành viên diễn đàn CPN.com

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom