Có gì mới?

Chia sẻ Bộ Launcher Riot CLient [Update 04/2024]

nguyễn nhật

Thành viên
Cái source của garena thì xóa luôn đi chứ copy sang có xài dc đâu. Bấm tải rồi ngồi chờ một lúc cho nó tải xong là dc
copy cái source của garana qua chạy laucher lên nó vẫn kêu tải tầm 5p 10p gì đó anh. rồi vào game bình thường, chỉ có dưới client mở lên là kiểu như nó check file ấy anh tầm 1p là cho đăng nhập ko kêu tải nữa

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
dạ dúng rồi anh toản
Ẹc,xóa source game đó đi,xong bật riot lên,nó sẽ báo update,bấm update chờ nó tải xong là ok,xong chạy file Chacnger data update.exe rồi tets lại dưới máy trạm xem
có bác nào bị như hình không vậy a!!!!
Trên server khi cập nhật thì phải chạy liên minh trên server lên luôn cho nó tải luôn bước đó

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
XOng các bước trên thì mở băng máy trạm rồi đưa launcher ra ngoài rồi đóng băng là quẩy được luôn đúng k bác
Đâu có mở băng chi bác,phòng game có Valorant mới cần mở băng cài lại cái anti thôi

Mr Nơ Lét

Nơ Let Nà Đam Mê
góp ý bác @Trần Quốc Toản xíu là có thể chạy được game từ cái launcher riot thì hay quá!
chứ chạy từ launcher lol hoặc launcher valoran thì với ai quay tay vs menu gxxx bị trùng game chỉ add được 1 bác ạ!

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
góp ý bác @Trần Quốc Toản xíu là có thể chạy được game từ cái launcher riot thì hay quá!
chứ chạy từ launcher lol hoặc launcher valoran thì với ai quay tay vs menu gxxx bị trùng game chỉ add được 1 bác ạ!
Bác chạy cái Launcher Riot Client.exe được mà,riot client vẫn nhận đủ các game mà

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
chạy bằng cái đó zô phải sửa game bác ạ!
còn bằng launcher lol thì lại bình thường!
Nó báo sửa đường dẫn game lại hay sao bác,để em biết em sửa lại,chứ launcher đó em làm thủ sẵn cho mấy bác xài update gcafe ấy

hiep2609

Thành viên
Link Onedrive ko tair được bác nào có link khác e xin với

Top Bottom