Có gì mới?

Chia sẻ Bộ Launcher Riot CLient [Update 04/2024]

kubingaming

Thành viên
Ae tranh thủ cập nhật bộ launcher mới để vài hôm lol update không bị khách dí.
Tình hình update liên minh sau này hơi vất vả cho chủ nét phải canh update liền cho khách,vì nếu có bản vá vanguard thì khách không thể nào tự update dưới client để chơi được nữa :D

toản ơi cho mình hỏi cái vanguart này với cái vanguart của valoran có gì khác nhau ko tại hiện tại đã có vanguart của valoran nếu giờ lol có vanguart thì cài anticheat chung à hay riềng anti với valoran vậy

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
toản ơi cho mình hỏi cái vanguart này với cái vanguart của valoran có gì khác nhau ko tại hiện tại đã có vanguart của valoran nếu giờ lol có vanguart thì cài anticheat chung à hay riềng anti với valoran vậy
Vanguard 2 thằng dùng chung anh ,đã mở bặng cài anti rồi thì không cần làm gì nữa chỉ việc thay mấy cái launcher vào chạy game là được anh

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
à ok thank toản nhiều nhé :D thế thì quay tay nhàn quá rồi
Nói chung quay tay chuẩn bị hơi vất vả tí đó anh,khi vanguard có update,chạy cập nhật trên server xong nếu không khởi động lại máy chủ thì k thể nào mở client lol lên để update tiếp bên trong,cần phải chạy thêm dưới máy trạm để up tiếp bên trong client lol.

kubingaming

Thành viên
Nói chung quay tay chuẩn bị hơi vất vả tí đó anh,khi vanguard có update,chạy cập nhật trên server xong nếu không khởi động lại máy chủ thì k thể nào mở client lol lên để update tiếp bên trong,cần phải chạy thêm dưới máy trạm để up tiếp bên trong client lol.
nếu như thế thì chỉ cho chạy tạm thời ban ngày khách phải tự update trong clien đến đêm ko có khách mình mới rs máy chủ để cho nó update clien phải ko toản

Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
nếu như thế thì chỉ cho chạy tạm thời ban ngày khách phải tự update trong clien đến đêm ko có khách mình mới rs máy chủ để cho nó update clien phải ko toản
Toản nói rõ rồi mà bác. update server, xong xuống client update tiếp rồi quăng lên sv, hoặc update trên sv rồi khởi động lại sv để update tiếp.

anhkhuyen

Thành viên
Toản cho mình hỏi mình tải về nhưng tìm ko thấy file "Check file riot server.exe" vậy thì update trên sv cứ chạy file RiotClientServices là vẫn update dc nhỉ?

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

Top Bottom