Có gì mới?

Chia sẻ Bộ Launcher Riot CLient [LMHT-VALORANT]

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Bộ này gồm đầy đủ các game của Riot Client như Liên Minh,Valorant,Lol PBE.tất cả có thể chạy cùng lúc trên 1 Client Riot Game.

Lưu ý : tải về giải nén nên tạo thư mục mới bỏ vào hoặc có thể tạo thư mục giống hình em bên dưới,đừng nên chép đè hoặc bỏ cùng vào thư mục game cũ có thể gây lỗi.
*Source game liên minh phải tải lại mới hoàn toàn từ riot client,không dùng lại source của garena có thể gây lỗi .
Bo launcher.png

Hướng Dẫn :
1 Tải bộ launcher về giải nén bỏ lên ổ game (đâu cũng được),nếu đã tải sẵn game Valorant hoặc Liên Minh...vvv rồi thì copy các thư mục chứa game đó bỏ vào folder Source Game như hình dưới,phòng game nào đã cài Valorant trước đó rồi vui lòng mở băng máy trạm,vào thư mục Vanguard Anti Cheat chạy file Uninstall.exe xong khởi động lại máy trạm rồi chạy Install Anti Cheat.exe đợi báo thành công thì đóng băng lại là xong.
Source Game.png

2 Để update được trực tiếp game trên server thì trên server cần chạy file Check File Riot Server.exe 1 lần duy nhất,vào thư mục Riot Client send file RiotClientServices.exe ra desktop,chỉ việc chạy nó lên đăng nhập rồi cập nhật game như bình thường , mỗi khi update game trên server xong chỉ cần chạy file Change Data Update.exe lên là xong không cần làm gì nữa.
Lưu ý: Do liên minh bây giờ nó update tới 2 bước,1 là ngoài client riot,2 là update ở trong client lol nữa,nên mỗi lần cập nhật xong ngoài riot mấy bác chạy liên minh lên luôn để nó update thêm bước ở trong client lol nữa mới xong,không là bị hiện tượng máy trạm cứ báo update 10-20s mới hiện chữ chơi.

Download Launcher ==>
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Password Giải Nén Vietboot.com

hqgame

Năng động
ngon, cảm ơn bác rất nhiều ạ!

thanhnghiapc

Thành viên
có bác nào mở file RiotClientServices.exe bị giống em không

Attachments

8,3 KB · Đã xem: 0

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
có bác nào mở file RiotClientServices.exe bị giống em không
Lỗi này kiểu lúc trước bác đã chạy riot client trên server,giờ lại chạy riot ở đường dẫn khác nó lỗi thì phải,bác xóa sạch cái riot cũ,vào tasskmanage kill sạch hết các process của nó rồi chạy lại xem,không được đưa ultra em xem cho

nguyễn nhật

Thành viên
em chép LoL cũ vào Source Game chạy Launcher LoL game nó hiện đang tải tầm gần 1p sau mới mất rồi đăng nhập vào game bình thường, có cách nào cho laucher riot nó nhận game lun ko ạ??

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
em chép LoL cũ vào Source Game chạy Launcher LoL game nó hiện đang tải tầm gần 1p sau mới mất rồi đăng nhập vào game bình thường, có cách nào cho laucher riot nó nhận game lun ko ạ??
Lol cũ là lol nào bác,source game của garena hả

hqgame

Năng động
Cái source của garena thì xóa luôn đi chứ copy sang có xài dc đâu. Bấm tải rồi ngồi chờ một lúc cho nó tải xong là dc

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Cái source của garena thì xóa luôn đi chứ copy sang có xài dc đâu. Bấm tải rồi ngồi chờ một lúc cho nó tải xong là dc
Của bác chơi ok chưa,launcher có lỗi làm gì không,có lỗi gì báo em để biết em fix

Top Bottom