Có gì mới?

Chia sẻ Bchrome Trình duyệt siêu nhẹ, khởi động siêu nhanh. "Thật không thể tin nổi"

zzvenuszz

Thành viên
thấy có nhiều người kêu lỗi plash. các bác hử cài lại plash mới nhất và gở chrom ra rồi cài lại bản mới nhất thử. mình đã làm như vậy và ko thấy báo nửa cho đến thời điểm này.
Xác nhận là chả có lỗi gì sau khi update bản mới nhất. ở đây mình gỡ cốc cốc ra rồi cài bản mới nhất chứ không phải là update bản flash mới nhất nhé.

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Thông báo là rất hay bị treo trắng màn hình nhé, phải tắt đi sau đó khôi phục lại mới tiếp tục được

tan86

Thành viên
Ngoài ra Bchrome còn được cấu hình chạy khi khởi động. thủ thuật này tăng trải nghiệm của người dùng, ngay lần khởi động Bchrome đầu tiên của bạn thì thực ra nó đã được chạy lên khi máy khởi động rồi. :D
mình cũng không tệ đến nỗi cho nó khởi động cùng win bạn ah.

0933247107

Thành viên
khởi động nhanh mà k cập nhật bản vá flash dc ...

Chỉnh sửa cuối:

lbc

Thành viên
thực ra cái mouse gesture thì trình duyệt nào cũng có hết.....đang dùng firefox là phê nhất :D

zzvenuszz

Thành viên
Nói thật các bạn chả thèm đọc xem người khác viết cái gì, viết như thế là có ý gì. câu chữ mình viết khá rõ ràng, vậy mà các bạn cứ đưa vấn đề đi đâu đâu.
Nói là cái host của BKAV tải Bchrome về chậm mà dám kêu là link siêu nhanh => Bảo mình dìm hàng Bchrome tải chậm
Nói là Bchrome sau khi cài đặt thì tự add vào mục khởi động => Bảo là mình nói các bạn add nó vào mục khởi động cùng win.

Mình có nói thế bao giờ đâu.

Chỉ cần có người nào đụng chạm vào cái bạn đang thích hay bảo vệ thì cứ xồn xồn lên, Mình chỉ đánh giá khách quan chứ không dìm mà dìm mình cũng chả được ai trả công nên sao phải dìm.

Top Bottom