Có gì mới?

Toàn quốc Bán thiết bị lọc khói thuốc ( ion âm 10 đầu ) cho anh em phòng nét

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
Như tiêu đề sau một thời gian trải nghiệm và được nhiều anh em chủ nét phản hồi khá tốt về tính hiệu quả của sản phẩm .Tuy nhiên hiện giá bán tại Viêt Nam khá cao còn nguồn hàng quốc tế thì đặt hàng khá lâu mới có , có lúc còn bị hủy ngang .Nay mình nhập số lượng lớn về phục vụ cho anh em chủ phòng máy cùng nhau trải nghiệm
Clip test :

Nguồn : Vlog 789

Lưu ý sử dụng :
+ Điện áp sử dụng 220V đấu 2 dây đỏ đen trực tiếp là dùng
+Nên lắp đặt khu vực có nhiều khói thuốc và ô nhiễm để tăng hiệu quả
+Nên lắp đặt cách tường và trần nhà từ 1->1.5M
+Thường xuyên vệ sinh cụm đầu của thiết bị không để đầu của thiết bị chạm vào nhau
+ + Có thể kiểm tra thiết bị đã hoạt đồng chưa bằng cách đưa mu bàn tay gần đầu thiết bị cách tầm 2cm sẽ cảm thấy có 1 luồng gió nhẹ mát tay là ok không nên dùng thiết bị kim loại kiểm tra
+ Diện tích hoạt động theo mình test thực tế thì với 1 phòng 30 máy nên lắp tầm 2 cái có thể hơn nếu phòng nhiều thuốc
+ Đối với phòng VIP hoặc cyper cần tính thẩm mỹ anh em có thể mua thêm chiếc lồng như hình để lắp bọc bên ngoài vừa làm đèn vừa trang trí cho đẹp
Link lồng đèn : :lik Shopee

Giá bán cho 10 anh em đầu tiên : 110k/1 cái (tối thiểu là 2 cái nhé)
--> Anh em để lại bình luận bên dưới xong vào link shoppe chọn trả giá 110k + chat nick tên Vietboot để được chấp nhận

Giá còn lại cho tất cả anh em Vietboot là 120k (tối thiểu là 2 cái nhé)
--> Anh em để lại bình luận bên dưới xong vào link shoppe chọn trả giá 120k + chat nick tên Vietboot để được chấp nhận

Sản phẩm bao test 1 tuần không bảo hành

Link shoppe : :lik Shopee

Chỉnh sửa cuối:

Hà Tấn

Thành viên
cái này cứ lấy dây nguồn máy tính cắm vào là dùng à bác

Top Bottom