Có gì mới?

Thăm dò Bạn đang sử dụng bootrom nào?

Hệ thống Bootrom

• Total voters
    590

hjep

Moderator
chào cả nhà ! tình hình em làm net gần chục năm toàn ổ cứng bây giờ em muốn chuyển sang bootroom . nhưng không biết phần mềm nào chuẩn ! em đang tính dùng csmboot hay gcafe của vngame 2 cái đều free . nên theo các bác cái nào ngon . các cho em xin kinh nhiệm các bác làm trước rồi . em xin cảm ơn cả nhà ạ .

Gcafe VNG mà xài CSM Boot nhìn chán ồm

nhatquang1024

Năng động
chào cả nhà ! tình hình em làm net gần chục năm toàn ổ cứng bây giờ em muốn chuyển sang bootroom . nhưng không biết phần mềm nào chuẩn ! em đang tính dùng csmboot hay gcafe của vngame 2 cái đều free . nên theo các bác cái nào ngon . các cho em xin kinh nhiệm các bác làm trước rồi . em xin cảm ơn cả nhà ạ .
theo em bác nên dùng csmboot vì cái này nó yêu cầu cấu hình thấp lắm, chỉ cần chip pentium 4 với lắp thêm card lan nữa và ssd nữa là được

Pham Duy Quang

Thành viên
không biết mấy bạn sao chứ mình ở Cần Thơ xài Gcafe từ lúc mới lên bootrom tới giờ thấy alo cho tổng đài là có nhân viên bảo trì ngay mà thấy ok lắm. Gcafe chỉ có cai là tốn phí x2 LMHT FiFa 3 với bên cyberpat không hổ trợ bán thẻ zing và không được chiếc khấu tính theo giờ chơi khách hàng như bên CSM

Hoang ngoc thanh

Năng động
em thì xài gcafé rồi csmboot rồi và giờ đang dừng lại ở gcafe VNG cảm nhận của em là gcafe VNG ổn định nhất

anhnhang

Thành viên
cho em hỏi cái bootrom này là sao ? nó chỉ cài cho phòng net thôi phải ko các bác , cài máy nhà có được không và tác dụng của nó là gì thế ạ.
chắc em vô duyên quá ^^ chơi máy nhà mà nhảy vào diễn đàn của các bác mở tiệm net đâm ra chả biết gi X_XX_XX_X

Địa điểm
Bình dương
cho em hỏi cái bootrom này là sao ? nó chỉ cài cho phòng net thôi phải ko các bác , cài máy nhà có được không và tác dụng của nó là gì thế ạ.
chắc em vô duyên quá ^^ chơi máy nhà mà nhảy vào diễn đàn của các bác mở tiệm net đâm ra chả biết gi X_XX_XX_X
Đây bạn

ttt19922010

Thành viên
Có nhiều Bác bảo NXD ngon! Các Bác đang dùng Bản mấy vậy ?

ttt19922010

Thành viên
E dùng Nxd 30 tháng nay chưa thấy có hành..........nếu ai mua hành thì cứ chạy bản mới.......Ổn định nhất ISO 1296 + SV 1981 + clien bản nào cũng dc :))

chả có thằng nào hơn nxd nổi.....................

Chang co thang nao hon nxd noi. toan cui bap thoi.....
Thấy nhiều Bác bảo NXD ngon ! Cho e hỏi các Bác đang sử dụng bản mấy vậy 7.0 7.5 8... ???

Top Bottom