Có gì mới?

Hỏi Ai giúp mình về việc cạnh tranh giữa 2 phòng net cạnh nhau với !

• Thread starter empty84bg
  • Bắt đầu

empty84bg

Guest
ấy ấy , bác đừng tính cái chuyện cùng chết .
thành cái nghiệp rồi thì nên cố đi bác .
giá họ sao thì mình để giá vậy .
chủ quán bàn bạc với nhau đừng để kéo giá xuống . nét em mở 3,3k-4k .
nét ngay cạnh 2k . đây này . đã làm rồi thì cố gắng lên .
Chấp nhận giảm doanh thu thôi :D
Chúc bác kinh doanh tốt
Thực sự thì mình muốn cạnh tranh lành mạnh, lộc ai nhà ấy hưởng, nhưng nếu nó muốn chơi đểu mình thì mình sẵn sàng chết trước để kéo nó chết theo, về giá cả thì mình có thể auto chấp nó 1k. Để xem ngày mai nó khai trươn free rồi để giá bao nhiêu?

caocuong700

Thành viên
Mình cũng vẫn Km thường xuyên mà, nếu tình hình không khả quan thì mình sẽ tính đến chuyện chết cùng chết, hi hi. Vì dù sao mình cũng thu hồi được gan 200t sau 7 tháng làm việc chăm chi. Mình chỉ a cay mỗi một chuyện là cách đây 5 năm cả mình và ông ấy cùng có ý định mở quán net , sau đó ông ấy mở ra trước , mua thanh lý một quán net về làm, nên mình thôi không mở nữa, ông ấy làm dc 4 năm nhưng không ăn thua vì máy đểu quá nên mới bỏ. Khi ông ấy bỏ mình mới giám làm, giờ thấy mình làm ăn được lại lao vào. Lại còn suống nhà mình bảo bố mẹ mình cho vay tiền nữa chứ. Vay tiền để quật lại mình sao ? Mình đang nghiên cứu và sẵn sàng để ở mức giá thấp hơn họ 1k , cho chết luôn, vì ngoài doanh thu từ phòng net mình còn có thêm một nguồn thu phụ khác nên không sợ, chỉ có điều là vẫn cảm thấy buồn vì hàng xom sống chó !
nguồn thu khác chắc số đề rồi :))

caocuong700

Thành viên
có 24pc mà doanh thu như thế là ngon rồi , tui 40pc 4k/h mà 1 tháng có 30t hơn ông có vài triệu thôi nè :( , thời buổi cạnh tranh khổ vãi

thanhtuan0510

Thành viên
bác đợi nó cho chơi free 3 ngày xong tổ chức đánh giải LOL , Fifa or khuyến mãi hội viên kéo lại

Trần Đăng Khoa

Năng động
Buôn có bạn, bán có phường, lại là người quen cũ thì cũng dễ nói chuyện, thống nhất giữ mức giá 4k/5k, khách ai người đấy làm, bạn mở trước có khách quen thì sẽ nhiều lợi thế hơn, chịu khó khuyến mãi thêm nước nôi, giờ chơi cho khách vip. Cấu hình có thể không cạnh tranh được với người ta nhưng có thể đầu tư tai nghe ngon, chuột phím mới (chuột phím mới là được ko cần ngon), đừng chờ hỏng mới thay mà hãy thay ngay khi cảm thấy bấm phím cứng tay.

empty84bg

Guest
làm sao cho khách quên đi 3 ngày KM của nó là dc.
Cứ tưởng Km 3 ngày, hóa ra đến 12h trưa mai là hết rồi. Mình cũng thực sự ngạc nhiên là quán mình vẫn không giảm chút nào vẫn 215 giờ chơi trên 24 máy ( tính cả 6 thằng ca đêm).

empty84bg

Guest
Buôn có bạn, bán có phường, lại là người quen cũ thì cũng dễ nói chuyện, thống nhất giữ mức giá 4k/5k, khách ai người đấy làm, bạn mở trước có khách quen thì sẽ nhiều lợi thế hơn, chịu khó khuyến mãi thêm nước nôi, giờ chơi cho khách vip. Cấu hình có thể không cạnh tranh được với người ta nhưng có thể đầu tư tai nghe ngon, chuột phím mới (chuột phím mới là được ko cần ngon), đừng chờ hỏng mới thay mà hãy thay ngay khi cảm thấy bấm phím cứng tay.
Mình muốn giảm giá cho thành viên vip nhưng không biết add mức giá này trong Gcafe như thế nào. Ai biết chỉ mình với !

Trần Đăng Khoa

Năng động
Mình muốn giảm giá cho thành viên vip nhưng không biết add mức giá này trong Gcafe như thế nào. Ai biết chỉ mình với !
Cái này đơn giản quá gọi 19001232 là được, tý tiền điện thoại tiếc gì bác, nói chung nó đều là chỉnh ở trong mục nhóm người sử dụng cả, có nhiều chế độ khuyến mãi lắm.

dinhloc

Năng động
Mình tên Hoài sinh năm 1984 , mình làm đủ mọi nghề trước khi về mở phòng net hồi tháng 3. Doanh thu cũng tương đối ổn định ở mức từ 25 đến 28 t ( 24 máy ) tính riêng tiền máy, hàng xóm đối diện thấy vậy liền mở một phòng nét đối diện cũng 24 máy và tuyên bố cạnh tranh với mình, theo thông tin dc biết thì t6 này ông đó khai trương và km free 3 ngày t6,t7 và cn. sau này họ để giá như thế nào thì mình không biết. hiện tại mình dể 4k và 5k / 1h. Mình xác đình mất trắng 3 ngày họ khai trươn free. Hiện giờ mình rất hoang mang, mong các pro kinh nghiệm lâu năm chỉ giáo cho mình phương thức đối phó ( trong trường hợp họ phá giá thì mình phải làm sao) . phòng net hiện tại của mình được đánh giá là đẹp và cấu hình khủng nhất xã, nhưng họ mở ra còn khủng hơn mình . Cám ơn tất cả anh chị em đã quan tâm đến bài viết của mình !
bác cứ chiến 2k/h xem nó dám gấu bông ko,cần thiết xuống ngay 1.5k/h:D:D:D:D:D:D:D:D

Top Bottom