Có gì mới?

Thăm dò ae cho mình xin ý kiến về phím motospeed k40 + tai nghe QINLIAN A66 ạ.

kudo.pham

Thành viên
Tình hình ae cho mình xin ý kiến về phím motospeed k40 + tai nghe QINLIAN A66 ạ. gần tết rồi tranh thủ bọn sinh viên về quê e nâng cấp phòng lên cái chứ tồi tàn so với mọi người sung quanh quá. tính nâng cấp lên 2 món trên mà thấy ý kiến trái chiều nhiều quá. thanks ae đã đóng góp ý kiến dùm mình.

Thân ái! chào quyết thắng :v :v

mrhanhpro2502

Thành viên
motospeed k40 nghe a e nói xài cũng ổn ,nhưng nút bấm hơi cao so với bàn phím bình thường ,liệu khách chơi lnht vs đột kích có hợp tay ko?,bàn phím eblu e mua thử 1 cái thì nút bấm rất êm dân chơi đột kich rất ưng e cũng đang phân vân ,chờ ý kiến mấy a e ở dưới cho lời khuyên

nguyenkiem

Thành viên
ko lên xài k40 bạn ơi,, m đang xài vài con để test.. phím cách,, kém quá... qua 1 tg sd,, khack kêu khó chơi..

kudo.pham

Thành viên
mình cũng nghe ae cho nhìu ý kiến trái chiều về k40 quá chưa dám đưa e nó về :(

xmenprohl

Thành viên
k40 nó cao tay bàn phím nhỏ chơi lâu thì mỏi phím thì quá mềm ấn ko có cảm giác mấy nếu ng ta hay xài gear xịn thì k40 thực sự như ... còn ko thì cũng bt xài được rẻ đẹp bảo hành tốt
a6 thì trong tầm giá rất nhiều em tương đương ngon hơn vì a6 âm bé nghe ko sướng lắm bền thì cũng bình thường

kudo.pham

Thành viên
k40 nó cao tay bàn phím nhỏ chơi lâu thì mỏi phím thì quá mềm ấn ko có cảm giác mấy nếu ng ta hay xài gear xịn thì k40 thực sự như ... còn ko thì cũng bt xài được rẻ đẹp bảo hành tốt
a6 thì trong tầm giá rất nhiều em tương đương ngon hơn vì a6 âm bé nghe ko sướng lắm bền thì cũng bình thường

bạn cho mình xin vài cái tên nhé. thanks bạn nhìu

Top Bottom