Có gì mới?

Ae cho hỏi về lỗi valorant

alicia88

Thành viên
Địa điểm
152 Phạm Hữu Điều, Lê Chân, Hải Phòng, Việt Nam
- Mình vẫn dùng bản game của b toản up từ lâu vì dag dùng ổn định cả năm nay ko vấn đề ji, bản này : [Share] Valorant VNG | Việt Game - NET (vietboot.com)
có thêm file bat " taskkill /im wnhst64.exe /f" , mọi thứ cho đến mấy hôm trc vanguard update thế là tê liệt hoàn toàn cái game này, down đủ các bản portable mà ko bản nào chạy, kể cả bản b toản cũ, đều xuất hiện lỗi chung như thế nào , lọ mọ 3 đêm nay rồi, ngủ chả dc bao nhiêu mà khách kêu quá ko sao xử lý dc, nay vác lên đây mong ae giúp đỡ

Attachments

62,2 KB · Đã xem: 0
  • loi 2.jpg
    loi 2.jpg
    497,3 KB · Đã xem: 0

Van Thuong

Năng động
Cho em ké với nhé, cập nhật xong bản vừa rồi em lại bị lỗi này!

Attachments

126,7 KB · Đã xem: 0

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

phamthanhdo

Năng động
lỗi thường là do bản vgc cũ. cho cập nhật ở máy tính tiền đi. ngon nghẻ thì copy lên server

Hoàng Toản

Thành viên
Địa điểm
Tam Thanh
Nếu bạn update trên sever thì bạn phải coppy các file ở trong thư mục C:\Program Files\Riot Vanguard vào thư mục Vanguard Anti Cheat của bộ Laucher Riot của bạn Toản có share trong 4 rum sẽ được nhé. Nhà mình vừa rồi cũng bị lỗi này làm như vậy là fix được. Đang dùng bộ Riot của bạn Toản đó

alicia88

Thành viên
Địa điểm
152 Phạm Hữu Điều, Lê Chân, Hải Phòng, Việt Nam
Nếu bạn update trên sever thì bạn phải coppy các file ở trong thư mục C:\Program Files\Riot Vanguard vào thư mục Vanguard Anti Cheat của bộ Laucher Riot của bạn Toản có share trong 4 rum sẽ được nhé. Nhà mình vừa rồi cũng bị lỗi này làm như vậy là fix được. Đang dùng bộ Riot của bạn Toản đó

mình ko update trên sever , update ở client xog rồi đẩy lên sv, đã copy bộ vanguard ngày 11/3 mới nhất đè lên bộ vanguard cũ rồi, vẫn bị occu. ko rõ nguyên nhân, trc đó thì dùng bản b toản cả năm nay rồi

LiteVN

Thành viên
lỗi này tại thằng ngu wnhst64.exe
kill xong, đổi tên nó đi mới được nhé ae

Nguyễn Lực

Thành viên
- Mình vẫn dùng bản game của b toản up từ lâu vì dag dùng ổn định cả năm nay ko vấn đề ji, bản này : [Share] Valorant VNG | Việt Game - NET (vietboot.com)
có thêm file bat " taskkill /im wnhst64.exe /f" , mọi thứ cho đến mấy hôm trc vanguard update thế là tê liệt hoàn toàn cái game này, down đủ các bản portable mà ko bản nào chạy, kể cả bản b toản cũ, đều xuất hiện lỗi chung như thế nào , lọ mọ 3 đêm nay rồi, ngủ chả dc bao nhiêu mà khách kêu quá ko sao xử lý dc, nay vác lên đây mong ae giúp đỡ
bị y chang từ lâu nhưng đóng ứng dụng xong vào lại là chạy phà phà, theo mình đây là lỗi do image

Top Bottom