Có gì mới?

Hỏi ace nào rảnh hộ trợ em cài lại game liên minh,fo4

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
game thì auto cai lại là như thế nào

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
bị gì ko nói, cứ thích tụ bốc thuốc uốn, uốn xong chết

dinhloc

Năng động
Nếu là lỗi lâu lâu ko vào được game là do đứt cáp quang biển nhé
ko bác .cấu hình trong game liên minh lúc nào cũng max .dù em mở băng chỉnh thế nào nó cũng ko lưu được .em muốn chỉnh game lol cấu hình thấp vì nhiều ae chơi game ko biết chỉnh chơi cứ kêu giật .máy phòng em nét cỏ nên hơi cùi

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
ko bác .cấu hình trong game liên minh lúc nào cũng max .dù em mở băng chỉnh thế nào nó cũng ko lưu được .em muốn chỉnh game lol cấu hình thấp vì nhiều ae chơi game ko biết chỉnh chơi cứ kêu giật .máy phòng em nét cỏ nên hơi cùi
Bác xài update game của thằng nào

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Source của họ thường chỉnh cấu hình game chung chung nên tệ lắm,có cấu hình lại thì vài ngày nó cũng đồng bộ lại như cũ,giờ có nước tắt auto update game liên minh rồi chỉnh cấu hình như mong muốn,mỗi lần có update thì chịu khó úp tay thôi,hoặc làm cái launcher riêng

dinhloc

Năng động
Source của họ thường chỉnh cấu hình game chung chung nên tệ lắm,có cấu hình lại thì vài ngày nó cũng đồng bộ lại như cũ,giờ có nước tắt auto update game liên minh rồi chỉnh cấu hình như mong muốn,mỗi lần có update thì chịu khó úp tay thôi,hoặc làm cái launcher riêng
ib riêng đi bác ,rảnh giúp em tẹo

hoangtaurus

Thành viên
Địa điểm
134 Vườn Lài, P.An Phú Đông, Q.12, Tp.HCM

bác toản làm cái tool về vụ này đi. giờ tắt auto update thì lại thành ra quay tay. mà auto thì cấu hình toàn để mini mum. khách rất là khó chịu :((

Top Bottom