Có gì mới?

Chia sẻ 3 bản Image Gcafe Hòa Bình ổn định tại NetThủy

NetAT

Năng động
Trước tiên xin cảm ơn các Kĩ Thuật bên Gcafe HòaBình đã giúp mình rất nhiều trong quá trình vận hành Phòng máy Tên Net A Thủy .
có nhiều bạn pm xin lần này thì úp tất hj Sau đây là các gói phần mềm cần thiết và 3 bản Image có nguồn gốc từ bên HòaBình mà mình cảm thấy ổn định nhất , hiện bây giờ vẫn đang chạy trên hệ thống phòng máy của mình . Khuyến cáo => các bác cân nhắc trước khi dow và sử dụng mọi lỗi lầm mình ko chịu trách nhiệm .
Image SP3 chạy OK trên Gcafe CSM :
XP3 chay G CSM.rar
Image SP3 2.2 chạy tốt Gcafe 2.0 3.0 bên Hòa Bình và Gcafe 2.0 CSM ( được conver từ bản bên trên )
2.2SP3 NetThuy.7z
Image Win 7 64 bít chắc bản này nhiều người quan tâm nhất ( xin hoài họ mới cho )
NetThuyX64.7z
=> gói phần mềm cho các bán nâng cấp cài đặt
Goi Phan Mem.7z
=> tooll đổi đường truyền mạng
Doi Duong Truyen Internet.7z
=> Crack hai bản sp3 bên trên
removewga.rar
=> tool Fix games Offline ( Huynh cho em :))
Fix games off.rar
Còn Bản Win 2012 nữa xin hen lần sau
Video Boot Win 7
video XP3
Nếu Thấy bài viết bổ ích thì tiếc gì 1 click Thank ( diễn đàn nào cũng vậy em thấy hay là em thanks ngay )Thanks để người viết bài biết nó có ý nghĩa đối với bạn chúc các bác làm ăn phát tài , gặp nhiều may mắn .
Xem chủ đề mới nhất cùng chuyên mục hơn:

Chỉnh sửa cuối:

impossible0510

Thành viên
đơn giản để pub mà bác :)) hiện hình đi bác tungzai làm được rồi kìa :))

NetAT

Năng động
leeeeeeeeeeeeeeeeeeeen cao cho bác nào cần hj

william

Thành viên
Bác dùng bản Gcafe chấm mấy mà boot vào nhanh thế ạ. e đang dùng 1.7.28 boot vào phải mất 2p30s :(

Địa điểm
Thị trấn Phong Châu - Phù Ninh - Phú Thọ
Em tải bản win7x64 bit vài cài 1.7.28 của gcafe vào thì bị lỗi lúc khởi động. Khởi động máy nó dừng ở đoạn welcom là dùng. Phải nháy chuột vào mới chạy tiếp được. Em thử gỡ bỏ phần mềm tính tiền đó đi thì không bị. Nhờ các bác fix với.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Chú chia sẻ bản này được ít hôm thì mất, mới đó đã đúng 1 năm :((.

Địa điểm
Thị trấn Phong Châu - Phù Ninh - Phú Thọ
Menu game không dùng dược à bác ơi! :)
Em tải bản win7x64 bit vài cài 1.7.28 của gcafe vào thì bị lỗi lúc khởi động. Khởi động máy nó dừng ở đoạn welcom là dùng. Phải nháy chuột vào mới chạy tiếp được. Em thử gỡ bỏ phần mềm tính tiền đó đi thì không bị. Nhờ các bác fix với.

Top Bottom