Có gì mới?

๑۩۞۩๑๑[Góc Kỷ Niệm] OFFLINE Giao Lưu, Gặp Mặt Thành Viên CPN.COM 2014 ๑۩۞۩๑๑

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sự Kiện CPN

Điều hành chính
Sau gần 2 tháng lên kế hoạch và thực hiện Chương trình Offline BTC Sự Kiện đã nhận được khá nhiều sự quan tâm ủng hộ từ phía các anh em trong BQT diễn đàn cùng các thành viên diễn đàn CPN.COM. Qua đây mình Xin chân thành Cảm ơn đến sự quan tâm và Tình cảm các bạn đã dành cho Chương Trình OFFLINE Gặp Mặt Giao Lưu Thành viên CPN.COM bằng Lời cảm ơn sâu sắc nhất. Thay mặt Anh em Thành viên CPN Miền Bắc Xin được gửi lời Tri ân và lời chúc tất cả anh em, bè bạn khắp nơi với lời chúc Thành Đạt mong các Thành viên sẽ gặt hái được nhiều thành công hơn trong Cuộc sống và Chúc các bạn có những giây phút Kỷ niệm không thể nào quên!

Qua OFFLINE lần này do điều kiện phân bố khá rộng về địa lý của các Thành viên trên mọi miền đất nước đã có nhiều anh em không quản đường xá xa xôi đã tụ họp về Hà nội (Đại diện Khu vực Miền Bắc). Trong quá trình đón tiếp nếu chưa được chu đáo Anh em CPN Miền bắc xin gửi lời Yêu thương và lời Tri ân tới tất cả anh em đã tham dự OFFLINE và các Thành viên diễn đàn cũng như các anh, chị, em có Tấm Lòng Vàng ủng hộ trong suốt thời gian qua!

Xin trân trọng cảm ơn!

MỘT SỐ VIDEO, HÌNH ẢNH KỶ NIỆM
OFFLINE Giao lưu, Gặp mặt Thành viên Chuphongnet.com
Hà nội, ngày 3 tháng 8 năm 2014

* Phần I: Đón Tiếp, Giao Lưu Vui, Thực hiện Làm Từ Thiện và Ăn Tiệc Liên Hoan.

* Phần II: Thành viên Phát biểu, Karaoke Giao Lưu (Tiếng Hát Át Tiếng Chê)
* Phần III: Tổng hợp Video, Hình ảnh Kỷ niệm của Thành viên Chuphongnet.com
- Góc Kỷ niệm Ảnh do Thành viên Admax lưu giữ .
[spoil]

[/spoil]
- Góc kỷ niệm Video Do Admax lưu giữ

Xin Chào và Hẹn Gặp Lại!

Chỉnh sửa cuối:

Admax

Thành viên
Cũng gọi là có tí Hot Gơ :D
Chị ấy hát và nhảy quá xung đến thằng tỉnh như em chụp còn bị rung tay :D

Admax

Thành viên
Đây là video tự giới thiệu của toàn bộ các bác tham gia buổi ofline ngày 3/8/2014
Trong video này thiếu bác Minhgame do về trước và tất nhiên là thiếu luôn cả thằng quay phim ạ :))

vanthoi_it

Thành viên
May là mình ko có mắt chứ có mặt là ko xứng vs đội hình này rồi :))

Admax

Thành viên
giờ mới để ý là hôm qua hình như có mình em mặc quần ngố đi of =)). nên bị sàm sỡ kinh lắm =))

Vô Thường

Thành viên
nhìn các bác off zui quá nhỡ,chúc đại gia đình luôn đoàn kết nhé anh em nam bắc 1 nhà :)

Admax

Thành viên
mới update thêm 1 video của mọi người tự giới thiệu về mình ở #1
Đây là video tự giới thiệu của toàn bộ các bác tham gia buổi ofline ngày 3/8/2014
Trong video này thiếu bác Minhgame do về trước và tất nhiên là thiếu luôn cả thằng quay phim ạ :))

Admax

Thành viên
Hay là mình bất chấp tất cả yêu nhau đi anh :))

P/S : mới edit lại ảnh ở page 1 nhé có cả hót gơ luôn :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom