Có gì mới?

Hỏi Lỗi màn tự nhiên tối xong lại lên.

mr.hoàng phong

Năng động
- Tình hình em mới lắp dàn net sử dụng màn kingview 24'cong, mới đi vào hoạt động được 3 ngày có hiện tượng khách đang chơi game tự nhiên màn bị tối om xong lại lên luôn hoặc có 1 2 lần tối om đợi tí không thấy lên em phải rút dây nguồn màn cắm lại mới lên. Có trường hợp thì để điện thoại dưới màn ai gọi đến 10 cuộc 2 3 cuộc là màn bị tối om :( . Có bác nào biết hiện tượng màn nhà em bị sao không ạ chứ mới lắp em hoang mang quá đi mất.

hayes1910

Thành viên
led sắp hư ! 1 đổi apdater khác ! 2 đợi nó hư thây led thôi, em cũng vừa bị 1 con

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Khả năng không phải led hư vì em mới lắp được vài hôm thôi mà nhiều màn bị thế lắm. Em theo dõi kỹ thì thường bắn trò Rules mới bị còn chơi liên minh thì không thấy bị
Màn hình cùi nó vậu đó

caovantrinhdn

Thành viên
- Tình hình em mới lắp dàn net sử dụng màn kingview 24'cong, mới đi vào hoạt động được 3 ngày có hiện tượng khách đang chơi game tự nhiên màn bị tối om xong lại lên luôn hoặc có 1 2 lần tối om đợi tí không thấy lên em phải rút dây nguồn màn cắm lại mới lên. Có trường hợp thì để điện thoại dưới màn ai gọi đến 10 cuộc 2 3 cuộc là màn bị tối om :( . Có bác nào biết hiện tượng màn nhà em bị sao không ạ chứ mới lắp em hoang mang quá đi mất.
khả năng win đa cấu hình mà dàn bác có nhiều cấu hình card rời k

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Theo tôi bạn kiếm đâu 1 cái màn hình khác loại lắp vô thử coi có hết ko . Điện thoại liên tục vào xem như thế nào. Màn kingview thì nghi ngờ lắm

Top Bottom