Có gì mới?

Chia sẻ Skin và file setup Icafe9 ver 27/6/2018

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thanks bác, em có ý đinh mở net nên đang ngâm cứu mấy cái này.

noah

Thành viên
cám ơn bác Trí nhiều lắm

tancm2004

Năng động
sao lúc thì icafe8 lúc thì icafe9 ,em ko biết đường tải image luôn.cảm ơn anh trước đã

minhnguyenbt

Thành viên
Cám ơn Admin đã chia sẽ, đang cần kiếm lại mấy bản cũ !!!

fell123

Thành viên
thanks chủ thớt ! cũng đang tìm hiểu tải về kiếm hành ăn mì :D

hoangtuan14

Thành viên
[H2] Icafe9 liên tục ra update, bực cái là các bản update thường phải edit lại skin, một số anh em không rành sẽ rất mệt. Với bộ setup này thấy ổn, ra cũng hơn tháng chưa thấy bản mới hơn. [/H2]
Hôm trước có xin skin của bác @camnamdx và chú @quoctoanmobile1996 . Sau khi chọn lọc mình để nguyên icon bản gốc, file XML của bác @camnamdx . File exe chọn của ku Toản :D . Trong phần tải về có file BarServerView_chanIP.exe - Đây là file mình đã chặn tầm 20 url China, Tùy nhu cầu để anh em có thể dùng hay không. Ví dụ anh không nhập key có thể dùng nó để hạn chế rủi ro. Ai có key cứ để nguyên các file như đã tải về.
Xem file đính kèm: 11615
Link tải về:
- Bộ cài
- [Hidden content]
Thanks ad đang kéo thử

ducanh98x

Thành viên
chỉ muốn một bộ được trans đủ các thành phần thôi! chứ cứ trán chỗ này thiếu chỗ kia chán lắm! thank bác đã chia sẻ!

tinhkhongbien

Thành viên
[H2] Icafe9 liên tục ra update, bực cái là các bản update thường phải edit lại skin, một số anh em không rành sẽ rất mệt. Với bộ setup này thấy ổn, ra cũng hơn tháng chưa thấy bản mới hơn. [/H2]
Hôm trước có xin skin của bác @camnamdx và chú @quoctoanmobile1996 . Sau khi chọn lọc mình để nguyên icon bản gốc, file XML của bác @camnamdx . File exe chọn của ku Toản :D . Trong phần tải về có file BarServerView_chanIP.exe - Đây là file mình đã chặn tầm 20 url China, Tùy nhu cầu để anh em có thể dùng hay không. Ví dụ anh không nhập key có thể dùng nó để hạn chế rủi ro. Ai có key cứ để nguyên các file như đã tải về.
Xem file đính kèm: 11615
Link tải về:
- Bộ cài
- [Hidden content]
cám ơn bác nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom