Có gì mới?

Chia sẻ Giới thiệu phần mềm quản lý phòng NET Pancafe

Knight89

Thành viên
Cảm quan ban đầu là rất tuyệt vời, và rất ấn tượng với sự chia sẻ và nghiêm túc trong công việc của Admin nhà mình. Hiện tại có 3 vấn đề em vẫn chưa có cách nào xử lý được:
1. Hội viên không ấn Đăng xuất mà ấn nút nguồn để tắt máy luôn (rất nhiều khách có thói quen vậy) thì tài khoản bị treo ở máy đấy và bị trừ cho đến khi hết tiền (như hình em gửi kèm theo)
2. Em muốn tùy biến (thêm hoặc bỏ bớt) các cột như trong hình có được không?
3. Trường hợp khách nợ lại 10k-20k (không phải tiền máy) thì theo dõi ở đâu?

P/s: em sẽ có thêm nhiều chia sẻ và cập nhật file language theo cá nhân e là admin dich còn chưa chính xác theo ngữ cảnh sau khi đã làm chủ hoàn toàn phần mềm này trong việc sử dụng

Gia Hân

Thành viên
Cảm quan ban đầu là rất tuyệt vời, và rất ấn tượng với sự chia sẻ và nghiêm túc trong công việc của Admin nhà mình. Hiện tại có 3 vấn đề em vẫn chưa có cách nào xử lý được:
1. Hội viên không ấn Đăng xuất mà ấn nút nguồn để tắt máy luôn (rất nhiều khách có thói quen vậy) thì tài khoản bị treo ở máy đấy và bị trừ cho đến khi hết tiền (như hình em gửi kèm theo)
2. Em muốn tùy biến (thêm hoặc bỏ bớt) các cột như trong hình có được không?
3. Trường hợp khách nợ lại 10k-20k (không phải tiền máy) thì theo dõi ở đâu?

P/s: em sẽ có thêm nhiều chia sẻ và cập nhật file language theo cá nhân e là admin dich còn chưa chính xác theo ngữ cảnh sau khi đã làm chủ hoàn toàn phần mềm này trong việc sử dụng

Vấn đề số 1: Không có cách nào. Nên luôn khuyến cáo họ ấn nút reset để máy tự tính tiền và mình phải chịu khó theo dõi.
Vấn đề số 2: Không thấy hình nào cả nên ko trả lời được.
Vấn đề số 2: Lập file theo dõi riêng.

chuotgia

Thành viên
Có ai cho mình xin ít review pancafe được ko, có cái phần tự chuyển tiền giữa các tài khoản đã thấy hay rồi

Attachments

526,1 KB · Đã xem: 0

Top Bottom