Có gì mới?

Launcher Setting Gta5 Offline

dangxuanduong1995

Thành viên
Share AE bản Launcher Setting Gta5 Offline.
Hướng dẫn:
AE tải về chép tất cả vào thư mục gốc của GTA sau đó mở file Config.ini gắn IP cho từng setting (có thể tạo thêm nhiều setting nếu AE có nhiều cấu hình VGA)
Tiếp theo vào C:\Users\...\Documents\Rockstar Games\GTA V xóa file setting mặc định đi rồi vào game tùy chỉnh sau đó lưu setting lại rồi chép vào thư mục setting tương ứng.
Khi chạy Launcher Check Client Setting.exe tool sẽ check IP máy và chép setting theo cấu hình của AE.

Nguồn: Code And Develop By Trần Quốc Toản

:lik Launcher Setting Gta5 Offline.rar

loilamcuachua

Năng động
cho mình hỏi là khi vào game chạy laucher của game hay chạy lauche setting , hay phải chạy laucher setting xong mới chạy laucher game

nguyen huu cuong

Năng động
Bác có link bản gta5 nào chạy ổn để chơi chung Lan trong phòng net share mình link dow với. cảm ơn bác nhiều.

nguyen huu cuong

Năng động
Chạy Launcher Check Client Setting.exe thay cho Launcher của game nha bạn. Khi chạy để lưu setting game thì chạy Launcher mặc định của game.
laucher bác share bỏ vô gta5 phiên bản nào cũng được hay sao ạ ? hay là phải đúng phiên bản bác đang dùng ? bác có thể cho mình biết gta5 quán bác là phiên bản nào không vì trên mạng nhiều phiên bản quá mình tìm 2 ngày rồi không ra luôn.
Bác vào đây tải IDCXnet về cài lên máy trạm tải source game về rồi coppy lên server (bỏ giới hạn Wb trước khi tải)

:lik XNet IDC - Quản lý game
cảm ơn bác để mình thử.

Top Bottom